ชุมนุมที่เปิดปีการศึกษา 1/2565

รายชื่อชุมนุมทั้งหมด

140

# ชื่อชุมนุม ครูที่ปรึกษา ระดับ รับ/เลือกชุมนุม option
1 E - Riddle
ห้องเรียน : 815
ครูพิศมัย สุวรรณะ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
2 English Club 1
ห้องเรียน : 814
ครูธีราพร ถนอมสัตย์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
3 English Club 2
ห้องเรียน : 815
ครูประภาพร แก้วกัลยา
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 22
  • จำนวนที่ว่าง 8
รายชื่อ
4 English​ is​ fun
ห้องเรียน : 818
ครูลัดดาวัลย์​ ขันขวา
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
5 Hello English
ห้องเรียน : 821
ครูสุธารัตน์ ค่ายหนองสวง
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 2
  • จำนวนที่ว่าง 28
รายชื่อ
6 Science for fun
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูศศิประภา คิดอ่าน และครูสุวดี ปะกินัง
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 5
  • จำนวนที่ว่าง 25
รายชื่อ
7 การขยายพันธุ์อินทผลัม
ห้องเรียน : กษ2
ครูพงศธร สมภักดี
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 27
  • จำนวนที่ว่าง 3
รายชื่อ
8 การพยาบาลเบื้องต้น
ห้องเรียน : ห้องพยาบาลโรงเรียน
ครูจิตราภรณ์ ปักษ์สังคะเนย์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
9 คณิตศาสตร์ (Gifted ม.3/1)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูธนวัฒน์ ประมาคะเต
  • ม.3/1

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 36
  • ลงทะเบียนแล้ว 36
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
10 คณิตศาสตร์ (Gifted ม.3/2)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูศุภาวรรณ ผลสง่า
  • ม.3/2

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 36
  • ลงทะเบียนแล้ว 36
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
11 คณิตศาสตร์กับศิลป์
ห้องเรียน : 422
ครูทรัพย์ศิริ สิงห์สุพรรณ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 30
รายชื่อ
12 คณิตศาตร์กับชีวิต
ห้องเรียน : 428
ครูนวลใจ พันธุวาวิฎฐ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 6
  • จำนวนที่ว่าง 14
รายชื่อ
13 คณิตศาสตร์สร้างสรรค์
ห้องเรียน : 423
ครูวิไล ปะตังพะโล
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 2
  • จำนวนที่ว่าง 28
รายชื่อ
14 คณิตศาสตร์​สู่อาชีพ
ห้องเรียน : 427
ครูบุปผา ทิ้งแสน
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 13
  • จำนวนที่ว่าง 17
รายชื่อ
15 คณิตศิลป์
ห้องเรียน : 414
ครูวิไลวรรณ  ลุนละวงษ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 13
  • จำนวนที่ว่าง 17
รายชื่อ
16 คอมพิวเตอร์
ห้องเรียน : Com1
ครูสุพัตรา จันสีน้อย
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
17 เครื่องบินพลังยาง
ห้องเรียน : 728
ครูอรุณรัศมี จันทพรม
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
18 โครงงานวิทยาศาสตร์ ม.ต้น
รายละเอียดเพิ่มเติม : นักเรียนที่เลือกชุมนุมให้จับกลุ่ม 3 คนและคิดหัวข้อล่วงหน้า
ห้องเรียน : 717
ครูศุภกฤต เรืองสมบัติ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 15
  • ลงทะเบียนแล้ว 8
  • จำนวนที่ว่าง 7
รายชื่อ
19 บาสเกตบอล
ห้องเรียน : 421
ครูธันยพร จำปาขันธ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 53
  • ลงทะเบียนแล้ว 53
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
20 จรวดขวดน้ำ
ห้องเรียน : 726
ครูวันทนีย์ ประจะนัง
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
21 จีนเดอะซีรีส์
ห้องเรียน : 811
ครูทัศนีย์ ลามี
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
22 ถ่ายภาพ
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูเดชพล ใจปันทา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 33
  • ลงทะเบียนแล้ว 33
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
23 ซูโดกุ
ห้องเรียน : ห้อง 424 อาคาร 4
ครูนิภาพร อาจอารี
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 25
  • จำนวนที่ว่าง 5
รายชื่อ
24 นักวิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์
ห้องเรียน : 714
ครูชมพู สัจจวาณิชย์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 12
  • จำนวนที่ว่าง 18
รายชื่อ
25 นาฏศิลป์ ม.ต้น
ห้องเรียน : ศป.3
ครูละเอียด มูลวิไล
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 27
  • จำนวนที่ว่าง 3
รายชื่อ
26 แนะแนว ม.ต้น
ห้องเรียน : 314
ครูละอองดาว แพงคำแสน
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
27 มองสังคมผ่านฟิล์ม
ห้องเรียน : ห้อง 522 อาคาร 5
ครูปรียานุช จำละคร
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
28 ปั้นการ์ตูน
ห้องเรียน : ศป.1
ครูทวีศักดิ์ สืบเมืองซ้าย
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
29 เปิดโลกสังคม
ห้องเรียน : 514
ครูสหฤทัย วุฒิสาร
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
30 แผนที่สื่อรัก
ห้องเรียน : 523
ครูวรรณเพ็ญ ทับสุขวิวัฒนกุล
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
31 เพื่อนที่ปรึกษา (yc)
ห้องเรียน : 416
ครูนุชราภรณ์ พาเสน่ห์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 40
  • ลงทะเบียนแล้ว 40
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
32 ภาษาจีน
ห้องเรียน : อาคาร 8
ครูภคมน หมู่โยธา
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
33 ภาษาต่างประเทศ (Gifted ม.1/1)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูอฤชร ปทุมพร
  • ม.1/1

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 35
  • ลงทะเบียนแล้ว 35
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
34 ภาษาต่างประเทศ (Gifted ม.1/2)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูอภัสรา สัตถา
  • ม.1/2

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 35
  • ลงทะเบียนแล้ว 35
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
35 ภาษาไทย ม.ต้น
ห้องเรียน : 614
ครูพรสวรรค์ ทับสุขวิวัฒนกุล
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 12
  • จำนวนที่ว่าง 18
รายชื่อ
36 จิตวิทยา
ห้องเรียน : ห้องศูนย์จิตวิทยา อาคาร 4
ครูรัชนีวัลย์​  วรรณศรี
  • ม.1

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 9
  • จำนวนที่ว่าง 21
รายชื่อ
37 ภาษาอังกฤษ
ห้องเรียน : 817
ครูศกุนิชญ์ ตรีประทุม
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 10
  • จำนวนที่ว่าง 20
รายชื่อ
38 Enjoy English
ห้องเรียน : ห้อง 822 อาคาร 8
ครูมยุรี ลาดนาเลา
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 10
  • จำนวนที่ว่าง 20
รายชื่อ
39 ลายมือสวยด้วยมือเรา
ห้องเรียน : ห้อง 611 อาคาร 6
ครูรจนา พรมโกน
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
40 วิทย์น่ารู้
ห้องเรียน : ห้อง 725
ครูชูเกียรติ คุ้มเนตร
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 17
  • จำนวนที่ว่าง 13
รายชื่อ
41 วิทยาศาสตร์
ห้องเรียน : 725
ครูพิษณุ นาชัยฤทธิ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 19
  • จำนวนที่ว่าง 11
รายชื่อ
42 วิทยาศาสตร์
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูสง่า ศรีโยวงษ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 27
  • จำนวนที่ว่าง 3
รายชื่อ
43 วิทยาศาสตร์ (Gifted ม.2/1)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูลักษมี ม่วงคลา
  • ม.2/1

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 35
  • ลงทะเบียนแล้ว 35
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
44 วิทยาศาสตร์ ม.ต้น
ห้องเรียน : 711
ครูไพโรจน์  สุวรรณศรี
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 14
  • จำนวนที่ว่าง 16
รายชื่อ
45 เวทคณิต
ห้องเรียน : 427
ครูพิชญ์พิมล สุนทะวงศ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 3
  • จำนวนที่ว่าง 27
รายชื่อ
46 โครงงานอย่างง่าย
ห้องเรียน : 516
ครูกลิ่นแก้ว  จันทเขต
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
47 สมาธิเบื้องต้น
ห้องเรียน : 528 ห้องจริยธรรม
ครูอ่อนสี เหมือนมาต
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
48 สังคมวัฒนธรรมอีสาน
ห้องเรียน : 521
ครูวาสนา เอ้ตุโพธิ์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
49 หมอภาษา
ห้องเรียน : 617(หมอภาษา)
ครูมณีรัตน์ บุบผารัตน์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 13
  • จำนวนที่ว่าง 7
รายชื่อ
50 Science Show
ห้องเรียน : 715
ครูไอลัดดา ปามุทา
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 5
  • จำนวนที่ว่าง 25
รายชื่อ
51 Capture Caption Cover dance Club
รายละเอียดเพิ่มเติม : ขอคนที่ชื่นชอบและมีใจรักการถ่ายรูปชอบ Cover และกล้าแสดงออก
ห้องเรียน : 825
ครูณัฐชนาพร ฤทธิมนตรี
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 17
  • จำนวนที่ว่าง 13
รายชื่อ
52 D.I.Y.
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูเสาวภาคย์ สมานกุล
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
53 E-Puzzle
ห้องเรียน : ไม่ระบุ
ครูจารุวัฒน์ ปัตตานัง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 30
รายชื่อ
54 Learning English Through Entertainment
ห้องเรียน : 812
ครูจิราภรณ์ บุญลาด
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 9
  • จำนวนที่ว่าง 21
รายชื่อ
55 LyricsTraining
ห้องเรียน : ห้อง 826 อาคาร 8
ครูกฤติกา กลั่นโคกสูง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 20
รายชื่อ
56 Lyricstraining
ห้องเรียน : 827
ครูวิริยา ภูน้ำย้อย
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 18
  • จำนวนที่ว่าง 12
รายชื่อ
57 Science ฟ.ฟัน
ห้องเรียน : ไม่ระบุ
ครูฉัตรปวีร์ นนทะไชย มุนี ภวภูตานนท์
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 60
  • ลงทะเบียนแล้ว 2
  • จำนวนที่ว่าง 58
รายชื่อ
58 วอลเลย์บอลชาย
ห้องเรียน : อาคารอเนกประสงค์
ครูจารุภา มะธุเสน
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 15
  • จำนวนที่ว่าง 5
รายชื่อ
59 การสร้างอาชีพ
ห้องเรียน : คก.4
ครูประไพพรรณ โชติธนารัชก์กุล
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
60 การให้คำปรึกษา
ห้องเรียน : 417
ครูวัชรี ชารีชื่น
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
61 คณิตศาสตร์ (Gifted ม.6/1)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูวชากร บุญสิทธิ์
  • ม.6/1

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 29
  • จำนวนที่ว่าง 1
รายชื่อ
62 คณิตศาสตร์ (Gifted ม.6/2)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูสุรีวรรณ ปักกังเว
  • ม.6/2

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 34
  • ลงทะเบียนแล้ว 34
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
63 คณิตศาสตร์​ เตรัยมโอเนต​
ห้องเรียน : 421
ครูประวัติ หัตถสินธุ์​
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
64 คณิตหรรษา
ห้องเรียน : ไม่ระบุ
ครูมนัสวี โนนหนองคู
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 30
รายชื่อ
65 คอมพิวเตอร์
ห้องเรียน : Com2
ครูสุทธิยา รัตนคุณศาสน์
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
66 คณิตศาสตร์ Onet
ห้องเรียน : ห้อง 426 อาคาร 4
ครูภคมน ภูมิชูชิต
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 30
รายชื่อ
67 วิทยาศาสตร์ (Gifted ม.5/1)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูนิตยา ทิพศรีราช
  • ม.5/1

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
68 เคมี
ห้องเรียน : -
ครูบุษรา ดาทอง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 14
  • จำนวนที่ว่าง 16
รายชื่อ
69 เคมีในชีวิตประจำวัน
ห้องเรียน : 724
ครูอุดมลักษณ์ วานิชชัง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 7
  • จำนวนที่ว่าง 13
รายชื่อ
70 ช่างไฟฟ้า
ห้องเรียน : ห้องปฏิบัติการอุตสาหกรรม
ครูธนโชติ จันทรังษี
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 15
  • ลงทะเบียนแล้ว 15
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
71 ซูโดกุ ม.ปลาย
ห้องเรียน : ห้อง 421 อาคาร 4
ครูจารีย์ภัค เรืองสมบัติ
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 11
  • จำนวนที่ว่าง 19
รายชื่อ
72 ตะลุยรอบโลก
ห้องเรียน : 501
ครูศุภษร บุดดา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
73 เชือกถักเมคาเม่
ห้องเรียน : ห้อง 423 อาคาร 4
ครูอรุณี ปะนัดถา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 20
รายชื่อ
74 นักบินน้อย สพฐ.
รายละเอียดเพิ่มเติม : เน้นนักเรียนชั้น ม.4
ห้องเรียน : ห้องกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
ครูสุคนธา โคตรโสภา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 10
  • ลงทะเบียนแล้ว 10
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
75 พฤษศาสตร์ ม.ปลาย
ห้องเรียน : 721
ครูพุทธชาติ ปะกิคา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 30
รายชื่อ
76 นักฟิสิกส์รุ่นเยาว์
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูธนัช  ภูมิชูชิต
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 4
  • จำนวนที่ว่าง 26
รายชื่อ
77 นาฏศิลป์
ห้องเรียน : ห้องนาฏศิลป์ (ศป.3)
ครูศันสนีย์ ลีลาสกุลภักดิ์
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 19
  • จำนวนที่ว่าง 11
รายชื่อ
78 ประวัติศาสตร์
ห้องเรียน : 525
ครูสุพรรษา ทัพธานี
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 15
  • ลงทะเบียนแล้ว 15
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
79 พินิจภาษา
ห้องเรียน : 623
ครูนาถชนก ภูมั่ง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 14
  • จำนวนที่ว่าง 16
รายชื่อ
80 พืชสมุนไพร
ห้องเรียน : 725
ครูอัมวิกา ทวยจันทร์
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
81 เพศศึกษาสำหรับวัยรุ่น
ห้องเรียน : ศูนย์พลศึกษา
ครูจิตติพร ประทุมมาศ
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
82 เพาะเลี้ยงเนื้อเยื่อ
รายละเอียดเพิ่มเติม : เป็นนักเรียนห้องเรียนสายวิทยาศาสตร์​ - ​คณิต​
ห้องเรียน : 721และห้องเพาะเลี้ยงเนื้อเยื่อ
ครูประภาศรี​ ทิพย์พิลา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 10
รายชื่อ
83 เพื่อนที่ปรึกษา
ห้องเรียน : 417
ครูเสถียร คำมี
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
84 ฟิสิกส์ ฟ.ฟัน
ห้องเรียน : 727
ครูเอมมิกา วัดพล
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 7
  • จำนวนที่ว่าง 13
รายชื่อ
85 ภาษาจีนหรรษา
ห้องเรียน : ห้อง 826 อาคาร 8
ครูธันทิวา คำศิริ
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 25
  • ลงทะเบียนแล้ว 25
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
86 ภาษาต่างประเทศ (Gifted ม.4/2)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูเยี่ยม ไปนา
  • ม.4/2

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 35
  • ลงทะเบียนแล้ว 35
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
87 ภาษาต่างประเทศ (Gifted ม.4/1)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูกุลธิดา มุลตรีแก้ว
  • ม.4/1

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
88 ภาษาไทย
ห้องเรียน : 628
ครูวิชิต เสนาราช
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 23
  • จำนวนที่ว่าง 7
รายชื่อ
89 ภาษาพาสนุก
ห้องเรียน : 621
ครูนภัทร แช่มไล่
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 10
  • ลงทะเบียนแล้ว 2
  • จำนวนที่ว่าง 8
รายชื่อ
90 มารยาทไทย ม.ปลาย
ห้องเรียน : 513
ครูลัดดา แสงโทโพ
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 14
  • จำนวนที่ว่าง 6
รายชื่อ
91 รักษ์สิ่งแวดล้อม
ห้องเรียน : ศาลาหน้าห้องกิจการนักเรียน
ครูจำปา สืบสุนทร
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
92 วรรณกรรมวิจารณ์
ห้องเรียน : อาคาร 6 ห้อง 624
ครูวรวิทย์ มีลี
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 6
  • จำนวนที่ว่าง 14
รายชื่อ
93 วิทยาศาสตร์ (Gifted ม.5/2)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูสิทธิชัย วาลมูลตรี
  • ม.5/2

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 35
  • ลงทะเบียนแล้ว 35
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
94 ศิลปะป้องกันตัว
ห้องเรียน : อาคารบุนฑริกา
ครูวิฑูรย์ บ่าพิมาย
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
95 สังคม​ ม.ปลาย
ห้องเรียน : ห้อง​ 524 อาคาร​ 5
ครูปั​ทมา​ ปินะทาใน
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 17
  • จำนวนที่ว่าง 3
รายชื่อ
96 หมากรุกไทย
ห้องเรียน : 415
ครูสมศักดิ์ เรืองบุญ
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
97 รักษ์พลังงาน
ห้องเรียน : 728
ครูเพ็ญณภา ขันไสว อรุณรัศมี จันทพรม
  • ม.6/4

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 40
  • ลงทะเบียนแล้ว 40
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
98 อนุรักษ์สิ่งแวดล้อม
ห้องเรียน : 727
ครูนพอนันต์ สุนทรพสิษฐ์
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
99 อาสาอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม
ห้องเรียน : 714
ครูสุวรรณี ผาผง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 25
  • จำนวนที่ว่าง 5
รายชื่อ
100 Crossword Club
ห้องเรียน : 816
ครูมนูญ มูลบุญ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
101 Let's Learn New Foreign Languages
ห้องเรียน : 823
ครูขนิษฐา อิ่มสำอางค์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 6
  • จำนวนที่ว่าง 24
รายชื่อ
102 ROBOT
ห้องเรียน : 716
ครูขนิษฐา เตชะนอก
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
103 TO BE NUMBER ONE
ห้องเรียน : ศูนย์พละ
ครูวราภรณ์ จันทสมบัติ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 36
  • ลงทะเบียนแล้ว 36
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
104 การอ่านคิดวิเคราะห์ขั้นสูง
ห้องเรียน : อาคาร 6
ครูปองภพ ปะวันเนย์
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 25
  • ลงทะเบียนแล้ว 1
  • จำนวนที่ว่าง 24
รายชื่อ
105 ลูกยางบ้านบัว
ห้องเรียน : อาคารเอนกประสงค์
ครูนริศ ประธรรมสาร
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
106 ขับร้องประสานเสียง
ห้องเรียน : ศป.2
ครูสราวุธ สระมูล
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 28
  • จำนวนที่ว่าง 2
รายชื่อ
107 แคคตัส W.T.
ห้องเรียน : สวนข้างอาคาร 1
ครูภัทรภร วัฒนราช
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
108 ต่อคำศัพท์ภาษาไทย
ห้องเรียน : 627
ครูศิรินทร์ภรณ์ พูนไธสง
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
109 การบริหารจิตเจริญปัญญา
ห้องเรียน : ห้องจริยธรรม
ครูเสาร์ห้า พุทธบาล
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
110 ธนาคารน้ำใต้ดินระบบปิด
ห้องเรียน : โดม
ครูสมทรัพย์ จันทร์แก้ว
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
111 นักเขียนออนไลน์ขาย Ebook
ห้องเรียน : 424
ครูสันติ อุดคำ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
112 นิทานคุณธรรม
ห้องเรียน : 511
ครูทัศนีย์ สีหาบุญมาก
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
113 ประชาสัมพันธ์จิตอาสา
ห้องเรียน : ห้องประชาสัมพันธ์ อาคาร 3
ครูประเพียร ลดาวัลย์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
114 ประดิษฐิ์หรรษา
ห้องเรียน : คหกรรม
ครูอภิรดา กองบุตร
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
115 ฟุตซอลหญิง
ห้องเรียน : อาคารบุญฑริกา
ครูพิชัย สำราญสุข
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 19
  • จำนวนที่ว่าง 1
รายชื่อ
116 ภาษาและวัฒนธรรมญี่ปุ่น
ห้องเรียน : อาคาร 8
ครูจรรญาลักษณ์ สาตื้อ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
117 มารยาทไทย
ห้องเรียน : 513
ครูรุ่งโรจน์ อุรัน
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 22
  • จำนวนที่ว่าง 8
รายชื่อ
118 เล่านิทานคุณธรรม ม.ต้น ม.ปลาย
ห้องเรียน : 512
ครูเบญญาภา ไชยเกตุ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 8
  • จำนวนที่ว่าง 12
รายชื่อ
119 วงโยธวาทิต
ห้องเรียน : ศป.4
ครูพิษณุย์ ดาทอง
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 55
  • ลงทะเบียนแล้ว 0
  • จำนวนที่ว่าง 55
รายชื่อ
120 วาดภาพเหมือน
ห้องเรียน : ศ.ป.5
ครูจีรภรฌ์ ศรีมุงคุณ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
121 เวียดนามพาเพลิน
ห้องเรียน : 603
ครูวิวารี แสงงาม
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
122 ส่งเสริมรักการอ่าน
ห้องเรียน : อาคาร 6
ครูศศิธร นาครัตน์
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 20
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
123 กีฬาหมากรุกไทย
ห้องเรียน : ศาลาหน้าห้องปกครอง
ครูเลิศพิภพ แสนวัง
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
124 ห้องเรียนสีเขียว
ห้องเรียน : 723
ครูพิชชานันท์ จันทพรม
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
125 ห้องสมุดสุดหรรษา
ห้องเรียน : ห้องสมุด
ครูอาทร ไทยป้อม
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
126 เอแม็ท 
ห้องเรียน : 426
ครูเมตตา ติดวงษา
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 14
  • จำนวนที่ว่าง 6
รายชื่อ
127 วิทยาศาสตร์น่ารู้
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูนิโลบล พูนศิริ
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 13
  • จำนวนที่ว่าง 17
รายชื่อ
128 หรรษาภาษาไทย
ห้องเรียน : ไม่ระบุ
ครูพัชราภรณ์ อัครเสริญ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 2
  • จำนวนที่ว่าง 18
รายชื่อ
129 ภาษาไทย
ห้องเรียน : ห้อง 622 อาคาร 6
ครูประภาพร แก้วจันดา
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 8
  • จำนวนที่ว่าง 12
รายชื่อ
130 อาสาอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม
ห้องเรียน : อาคาร 7
ครูขวัญใจ เปลวเฟื่อง
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 22
  • จำนวนที่ว่าง 8
รายชื่อ
131 ฟุตซอล ม.ต้น
ห้องเรียน : ไม่ระบุ
ครูประดิษฐ์ สังขเภท
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 25
  • ลงทะเบียนแล้ว 25
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
132 ภาษาและวัฒนธรรมเอเชียตะวันออก
ห้องเรียน : 526
ครูนพพล โสโท
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 10
  • ลงทะเบียนแล้ว 10
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
133 มารยาทไทย
ห้องเรียน : ห้อง516 อาคาร5
ครูรัชดาวรรณ รัศมีพรม
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 20
  • ลงทะเบียนแล้ว 5
  • จำนวนที่ว่าง 15
รายชื่อ
134 สืบสานวรรณกรรมไทย
ห้องเรียน : ห้อง 612 อาคาร 6
ครูมณฑ์ณัชธร ทองยศ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 10
  • ลงทะเบียนแล้ว 5
  • จำนวนที่ว่าง 5
รายชื่อ
135 วิทยาศาสตร์ (Gifted ม.2/2)
ห้องเรียน : ห้องประจำของนักเรียน
ครูรัตนา สุทำมา
  • ม.2/2

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 35
  • ลงทะเบียนแล้ว 35
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
136 เกมวิทยาศาสตร์
ห้องเรียน : ห้อง 722 อาคาร 7
ครูสุรียาวรรณ จันสด
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
137 เกมวิทยาศาสตร์
ห้องเรียน : ห้อง 722 อาคาร 7
ครูนรารัตน์ สุกไพ
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
138 Enjoy English
ห้องเรียน : ห้อง 822 อาคาร 8
ครูศศิธร นุ่นภักดี
  • ม.4
  • ม.5
  • ม.6

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 10
  • ลงทะเบียนแล้ว 7
  • จำนวนที่ว่าง 3
รายชื่อ
139 มารยาทไทย
ห้องเรียน : อาคาร 5
ครูสิทธิพร ชลาชัย
  • ม.1
  • ม.2
  • ม.3

    ไม่อยู่ในเวลาให้บริการ

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 27
  • จำนวนที่ว่าง 3
รายชื่อ
140 ROV (E-Sport)
ห้องเรียน : ห้องปฏิบัติการ Com3 อาคาร 1
ครูชัยยศ จระเทศ และ ครูอนันต์ ปัดคำ
  • ม.4

    เต็มแล้ว

  • รับทั้งหมด 30
  • ลงทะเบียนแล้ว 30
  • จำนวนที่ว่าง 0
รายชื่อ
โรงเรียนวาปีปทุม
เขตพื้นที่ สพม.มหาสารคาม
ที่อยู่ 303 หมู่ 25 ต.หนองแสง อ.วาปีปทุม จ.มหาสารคาม 44120
โทร.088-5731301 , เมล์ [email protected]